Um Okkur

Við gerum þinn rekstur einfaldari með hagkvæmum og fjölbreyttum vörum – og þú einbeitir þér að því sem þú gerir best!

Við hjá Voot seljum hágæða beitu fyrir allar stærðir línubáta ásamt veiðarfærum, öryggis- og vinnufatnaði og resktrarvörum fyrir skip og báta af öllum stærðum og gerðum. Við höfum frá upphafi lagt mikla áherslu á að mæta kröfum viðskiptavina okkar með traustri þjónustu og vönduðum vörum sem gerðar eru fyrir erfiðustu aðstæður. Á undanförnum árum höfum við aukið talsvert við vöruúrvalið og þjónustum nú fjölbreyttan hóp viðskiptavina, bæði íslenska og erlenda. Við bjóðum fjölbreyttar rekstrarvörur fyrir sjávarútveginn og framleiðum hágæða fatnað fyrir fiskvinnslu, bæði í landi og út á sjó, undir merki Mar Wear.

Starfsfólk Voot býr yfir mikilli reynslu og þekkingu á vörum okkar og starfsemi viðskiptavina okkar. Skrifstofur okkar eru við Skarfagarð 4 í Reykjavík.

Page image
Starfsstöð

Voot ehf.


Heimilisfang

Skarfagarðar 4, 104, Reykjavík, Ísland

Simi

+354 581 2222

Netfang

voot@voot.is

Starfsfólk

Framkvæmdastjóri Vignir Óskarsson

897-7015 vignir@voot.is

Markaðsstjóri Þorsteinn Finnbogason

663-1678 steini@voot.is

Sölustjóri Sigurður Guðfinnsson (Diddi)

660-6537 diddi@voot.is

Sölustjóri Haraldur Guðfinnsson

661-8822 haraldur@voot.is

Sölustjóri Gunnar Veigar Ómarsson

841-1222 gunnar@voot.is

Sölustjóri Einar Helgi Helgason

892-6855 einar@voot.is

Bókhald Þórey Birgisdóttir

581-1222 thorey@hampidjan.is